"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอวิธีติดหน่อยได้ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีจังใว้โทรไปถามวิธีติดกับถอดอุปกรณืออกนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ
คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นได้
อุปกรณ์กีฬา เครื่องดนตรี ราคาถูก
www.Facebook.com/IBelieveShop

ตอบกลับ 6# JC_WZX

แล้วพร้มสามรถติดเองเลยได้ไม่ครับ/รึต้องหาช่างที่มีฝีมือทำให้ครับ  ขอบคุงครับ

แตอบกลับ  JC_WZX

แล้วพร้มสามรถติดเองเลยได้ไม่ครับ/ร ...
GYRO_47 โพสต์เมื่อ 26/8/2010 16:49

ทำเองได้เลยครับ ใช้แค่ไดรเป่าผมกับมีดคัตเตอร์และความอดทนนิดหน่อย
วิธีลองหาดูในGoogleครับ

ตอบกลับ 15# JC_WZX

ง่ายขนาดนั้นเลยหรอครับ พร้มของเบอพี่หน่อยครับ

อยากรู้วิธีหุ้มส่วนที่เป็นโค้งอะครับ

สนใจครับ
นายาว - ภูนกแซว กม.2

วันนี้โดนน้ำหอมติดรถทำเจ็บกัดสีหน้าปัดวิทยูหมดเลยอยากได้บ้าง แต่หุ้มไม่เป็นร้านขายอยู่ที่ไหน

กำลังอยากทำอยู่พอดี ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host