"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

upส่าสุดครับ แคปล่าหุ้มเอง ราคาประหยัด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/8/2010 13:18 โดย JC_WZX

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/8/2010 13:04 โดย JC_WZX

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/8/2010 13:00 โดย JC_WZX

ใครสนใจวิธีทำหรือหาแหล่งซื่อสติกเกอร์แคปล่าโทรมาได้ครับ จะบออกวิธี ขั้นตอนต่างๆทุกเม็ดเลย
085-9489689 ฟรี มะคิดตัง
084-1396885 อันนี้เบอร้านที่ขายแคปล่าครับ พี่เค้านำเข้าเองและรับหุ้มฝากระโปรง บั่นท้ายหรือหลังคาใครสนใจลองดูครับอยู่แถวบางบัวทอง ถูกดีขอแนะนำ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขายขนาดเท่าไหร่บ้างครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/8/2010 13:21 โดย JC_WZX
ขายขนาดเท่าไหร่บ้างครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ...
HANGTEN โพสต์เมื่อ 25/8/2010 13:09

เค้าขายตั้งแต่A4 ขึ้นไปครับ
ผมซื้อครั้งละประมาณA3 200 บาท แต่พี่เค้าแถมให้ อีกเยอะเลย

สวยครับพร้ม สนใจครับๆ แต่ก้อทำเองไม่สวยคร้าบบ

ก่ะเอาตกแต่งภายใน 03 ใช้ประมาณกี่แผ่น/ราคา เผื่อทำเสียด้วยครับ ขอบคุงครับ

ก่ะเอาตกแต่งภายใน 03 ใช้ประมาณกี่แผ่น/ราคา เผื่อทำเสี ...
GYRO_47 โพสต์เมื่อ 25/8/2010 13:53

ครึ่งตรม.น่าจะอยู่ครับ

สวยครับอยากได้บ้างจังถูกดี 200 บาท A3 อยากได้สัก สองแผ่น บอกพี่เขามาขายหน่อยสิครับ
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

สนใจด้วยคนครับ

สวยครับ
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

ว่าจะทำอยู่พอดี......เดี่ยวติดต่อไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host