"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตลาดคลองสวน 100 ปี

ไปเดินเล่นมาครับ ตลาดคลองสวน

ก่อนกลับ อิอิ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าเที่ยวมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
"ล้านนาตะวันออก"

เด่วจะไปมั้ง....

วันหลังต้องแวะไปบ้างแล้วตอนไปโรงงาน ขอบคุณมดที่เอาภาพสวยๆมาฝาก

ไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเนี่ยพี่มด เสียดายจัง น่าจะนัดไปด้วยกัน
จะได้ให้พี่ช่วยถ่ายรูปสวยๆหน่อย 555 ไม่ค่อยลงทุนเลยเน๊อะ

ไปมาวันเสาร์อ่ะ ไปแบบ งง เพราะจริงๆจะไปหาน้องสาว เอาของไปให้ โทรหาตอนบ่ายๆ บอกว่าอยู่แปดริ้ว เลยขับรถตามไปอ่ะ แต่แปดริ้วผมไปบ่อยนะ ชอบบรรยากาศ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

รูปสุดท้ายสวยที่สุด
หากอ้ายแม้วยังอยู่ยั้ง  ยืนยง  
ไทยก็เหมือนปลดปลง  ชีพม้วย  
สื่อเสรีพินาศลง  ไทยอยู่ ได้ฤา  
เราก็เหมือนมอดม้วยหมด  สิ้นอธิปไตย

สวยๆ

คิคิ มามะไร    อ่า ใกล้บ้านเค้าเลยนะนั่น เค้าอยู่ลาดกระับัง ง่ะ งุิงิ ^^

มีแต่ของกินอร่อยๆ ไม่ค่อยอยากไปอ่ะ ไปทีไร อิ่ม พุงย้อยย ก๊ากก
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host