"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกใหม่ปวดใจ ใครรู้วิธิแก้ บอกด้วยนะ

เพิ่งซื้อ รถ Honda city  ปี 97 มาได้ประมาณ 1 เดือน เจอรอยรั่ว น้ำเข้าบริเวณกระโปรงหลัง และกระจกหน้า ต้องทำอย่างงัยบ้าง บอกด้วยนะ ปวดใจมากเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หากาวซิลิโคน มาอุดซิครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามพี่ข้างบนเลยครับ
หาซิลิโคนตามโฮมโปรได้เลยครับ

เช็คขอลยางดูก่อนเบื้องต้น

ซื้อมือสองมาหรือป่าว แสดงว่ารถคันนี้เคยเปลี่ยนกระจกมาแน่เลย

ปล.ถ้าทำไม่เป็นไปร้านกระจกเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host