"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจปลายท่อสแตนเลส + ครอบมือเบรค ของcity mc มีของไหมครับตอนนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำไมมันเงียบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แถวๆ ร.ร.สันติราษฎร์  สน.พญาไท  มาส่งไหมครับ หรือต้องตามจุดที่บอกไว้อย่างเดียว
ถ้าได้ปลายท่อ +ครอบเบรค(แบบแรกโครเมียมแต่เอาแบบไม่มีโลโก้นะครับ)+ครอบที่ฉีดกระจกโครเมียม  เดี๋ยวนัดวันเวลาอีกทีครับผม ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host