"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/12/2011 23:43 โดย thanisorn

ผมใช้ zx 2007สนใจพรมกระดุมพื้นล่างมีปุ่มกันลื่นแบบ7ชิ้น ระหว่างสีน้ำตาลกับสีเบสเข้ม อยากทราบว่าสีต่างกันมากไหมครับ พอดีภายในรถผมมันเบาะกำมะหยี่สีประมาณครีมๆ ส่วนที่ลงรูปรถคุณสีอะไรครับ ฝากคุณช่วยลงรูปด้านหลังด้วยนะครับ คิดอยู่ระหว่าง2สีนี้ ขอบคุณล่างหน้า (ถ้าสั่ง23-12-54 ได้ของเมื่อไหร่่ครับ...กทม.)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host