"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/12/2011 14:26 โดย Spark02

ผม พีระยุทธ ครับ สั่งซื้อพรมไวนิลแบบ 7 ชิ้นสีดำขอบน้ำเงิน ด้ายน้ำเงิน 1 ชุด ของ City ZX โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

ถ้าได้รับของแล้ว จะถ่ายรูปมาช่วยลงให้นะครับ เห็นว่ายังไม่มีรูปไวนิลของ ZX เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ของแล้วนะครับ สีน้ำเงินเข้มถูกใจมาก ไว้วันหยุดงาน หลังจากติดตั้งแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดตั้งเรียบร้อยครับ ไม่รู้ว่าชิ้นข้างเกียร์วางผิดรึเปล่า รูปถ่ายไม่ค่อยดีครับ พอดีใช้มือถือถ่าย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host