"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามหน่อยนะคะ พอดีไม่รู้ว่าจะเลือกแบบไหนดีระหว่าง  พรหมกะดุมNew City Full option
กับพรหมไวนิว 7 ชิ้น แบบว่าอยู่ต่างจังหวัด รถค่อนข้างเลอะบ่อยๆ
เพราะว่าขนของเยอะค่ะ พอดีขายขนมด้วย บางครั้งต้องเอากล่องโฟมเข้ามาในตัวรถด้วย
แล้วแบบไหนทำความสะอาดง่ายกว่ากันคะ ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
คนเกิดมาดีแล้วโดยธรรมชาติ แต่สังคมมีส่วนทำให้เลวลง

รถ city 2010 อยากได้พรมไวนิลสีดำ แบบ full ค่ะ อันนี้ใส่เองได้เลยใช่ไม๊คะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
คนเกิดมาดีแล้วโดยธรรมชาติ แต่สังคมมีส่วนทำให้เลวลง

พี่คะ ที่ส่งมาให้ที่สกลนครน่ะค่ะ สั่งเป็นพรมไวนิลฟูออฟชั่น
แต่ว่าพี่ส่งเป็นกระดุมมาให้ ที่โอนไป 2450 ธ.กรุงไทยค่ะ
ไม่ทราบว่าจะทำยังไงดีคะ พอดีเพิ่งไปเอาของที่ ปณ
ก็เลยเพิ่งทราบว่าพี่ส่งมาให้ผิดรุ่นนะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host