"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฟอร์จูนเนอร์ full option. พรมกระดุมสีเบสเข้มขอบดำด้ายเบส.เท่าไรคะรวมค่าส่งด้วยเป็นเท่าไรคะ. ขอถามของnew. City full option. พรมกระดุมสีแดงขอบดำเท่าไรคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟอร์จูนเนอร์ full option. พรมกระดุมสีเบสเข้มขอบดำด้ายเบส. ...
pinkygirl_15 โพสต์เมื่อ 25/3/2012 23:29

ขุดละ 2600  คับ  
ค่าส่ง 100 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สั่งของค่ะสิ่งของ
ฟอร์จูนเนอร์ full option. พรมกระดุมสีเบสขอบดำด้ายเบส
New. City full option. พรมกระดุมสีแดงขอบดำ.   รวมราคาพร้อมค่าส่งให้ด้วยนะคะ ส่งแบบธรรมดาจะได้โอนเงินค่ะ

สั่งของครับ

Honda City ZX 2006 Full option พรมกระดุมสีเบสอ่อน ขอราคารวมพร้อมส่ง EMS ด้วยครับ

ทำไมเงียบจังไม่มีใครตอบ. รอคำตอบอยู่นะคะจะได้โอนเงินค้ะ

ถ้างั้นเปลี่ยนเป็นพกงค่ะ. เก็บเงินปลายทางตามที่สั่งนะคะ

หยุดสงกรานต์ 12 - 17 เมษายน 2555 คับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/9/2012 01:00 โดย sakkarin_w211

แจ้งส่งของคับ
คุณประสงค์ / เชียงใหม่  ส่ง บ.Siam First  no.12807   3/5/55

ไม่ทราบว่าแบบใหนดีกว่ากันครับ?
1.พรมกระดุมพื้นล่างเรียบ มีตีนตุ๊กแกกันลื่น
2.พรมกระดุมพื้นล่างมีปุ่มกันลื่น
3.พรมไวนิลดักฝุ่น

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host