"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
CITY ZX 07 - 08 มีขายแบบไหนบ้างครับ, กี่ชิ้นครับขอราคาด้วย
อยู่อุดรส่งได้ไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจปลายท่อสแตนเลส + ครอบมือเบรค ของcity mc มีของไหมครับตอนนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แบบ full option มีไรเพิ่มมาบ้างครับ

อยากเห็นแบบไม่ใสในรถอ่ะครับ(ถ้ามีนะครับ)

พรมกระดุมสีแดง ของ New city 2012 หน่อยคร้าาา

ทำไมมันเงียบ

สนใจปลายท่อสแตนเลส + ครอบมือเบรค ของcity mc มีของไหมครับ ...
yingta โพสต์เมื่อ 26/1/2012 19:01

ปลายท่อ 300  + ครอบเบรค  250  คับ

แถวๆ ร.ร.สันติราษฎร์  สน.พญาไท  มาส่งไหมครับ หรือต้องตามจุดที่บอกไว้อย่างเดียว
ถ้าได้ปลายท่อ +ครอบเบรค(แบบแรกโครเมียมแต่เอาแบบไม่มีโลโก้นะครับ)+ครอบที่ฉีดกระจกโครเมียม  เดี๋ยวนัดวันเวลาอีกทีครับผม ขอบคุณครับ

พรมกระดุมสีน้ำตาลใน Pajero
sakkarin_w211 โพสต์เมื่อ 23/2/2011 03:22

แบบนี้ใส่ CITY04 ราคาพร้อมส่ง EMS เท่าไรครับ....

แบบนี้ใส่ CITY04 ราคาพร้อมส่ง EMS เท่าไรครับ.... ...
NU_PCSOUND โพสต์เมื่อ 17/2/2012 10:21

แบบ 7 ชิ้น ชุดละ 1300 บาท คับ
ถ้าเป็น ems 200 บาท

แจ้งส่งของคับ
คุุณมณฑา / ราชบุรี  pa225256395th  17/2/55

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host