"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ครับที่ผมสั่งไป พรมกระดุมสีเทาขอบดำของcity zx ที่ให ...
nitad โพสต์เมื่อ 23/8/2011 11:06

ส่งแล้วคับ
PB 0540 3297 3 TH คับ

ขอโทษที่ช้าคับ ตอนแรกทำเสร็จแล้วแต่ทำขอบผิดคับทำขอบเทามาเลยต้องส่งกลับไปแก้คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับผมขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจพรมปูพื้น เสาอากาศและแผ่นป้ายครับจะสั่งซ้อยังงัย PM ให้ด้วยครับ ขอบคุณคระบ

อยากทราบว่า 7 ชิ้นกับ 12 ชิ้นต่างกันตรงไหนมั่งอะคับ

อยากทราบว่า 7 ชิ้นกับ 12 ชิ้นต่างกันตรงไหนมั่งอะคับ ...
[color=#999 999]Malfredo โพสต์เมื่อ 30/8/2011 21:49

12 ชิ้น จะเพิ่มชุดปิดเบาะ รวมถึงด้านข้างเก้าอี้ด้านหน้าทั้งซ้ายและขวาคับ

ตอนนี้ขับ honda city zx สีดำ ภายในเบาะหนังสีเนื้อ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะว่าจะเอาพรมสีไรดีถึงจะเข้ากัน แต่ที่มองๆๆไว้เป็นพรมกระดุมอะคะสวยดี  แต่ไมรู้จะเลือกสีไร แบบfull option คือมีครอบด้านข้างเบาะทั้งสองข้างด้วยใช่มั้ยคะ รวมแล้วราคาเท่าไหร่อะคะ รบกวนตอบด้วยนะคะ

ตอนนี้ขับ honda city zx สีดำ ภายในเบาะหนังสีเนื้อ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะว่าจะเอาพรมสีไรดีถึงจะเข้ากัน แต่ที่มองๆๆไว้เป็นพรมกระดุมอะคะสวยดี  แต่ไมรู้จะเลือกสีไร แบบfull option คือมีครอบด้านข้างเบาะทั้งสองข้างด้วยใช่มั้ยคะ รวมแล้วราคาเท่าไหร่อะคะ รบกวนตอบด้วยนะคะ

Zx  จะมีแค่ 7 ชิ้นคับ

น่าสนใจ หลายรายการเลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/5/2017 17:51 โดย sakkarin_w211

Swift  แบบต่างๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host