"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะออกรถที่พัทยาแนะนำด้วยครับ

จะออกรถที่พัทยาครับ อยากทราบการจอง วันได้รถ

คือผมเรียนอยู่ขอนแก่น  อยากรับเร็วๆ ช่วยแนะนำด้วยครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะออกรถที่พัทยาครับ อยากทราบการจอง วันได้รถ

คือผมเ ...
noppakorn โพสต์เมื่อ 8/8/2010 00:09

ตกลงเป็นคนพัทยาเปล่าครับ
หรืออยู่ขอนแก่น
ไปออกรถที่กรุงเทพดีกว่าครับหรือถ้าอยากได้รถไว้ก็ซื้อใบจอง
ที่มาขายต่อครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามพี่พีเลยครับ

รอเจ้าถิ่นพัทยามาตอบอีกทีน่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/8/2010 02:40 โดย noppakorn

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/8/2010 02:35 โดย noppakorn

เงื่อนไข ใบจองมีอะไรบ้างครับ คือไม่เคยออกรถใหม่มาก่อน
จะให้แม่ทำเรื่องให้ครับที่พัทยา  ไม่มีเวลาลงไป

ขอปิดกระทู้นะครับ ขอบคุณทุกท่าน

ผมเคยคิดจะออกรถที่พัทยาและชลบุรี แต่ไม่ประทับใจเซลล์ เลยมาออกที่บายพาส บริการดีประทับใจครับ

หัวหน้าเซลล์พัทยาโคตรห่วยอย่าไปออกรถเลยที่พัทยาไม่เชื่อลองไปดูได้ครับ

ผมก็ออกที่บายพาสชลบุรี  ได้รถอีกสองวันนี้แล้ว สีดำคับ

สาขาบายพาสได้ของแถมอะไรมั่งหรอครับ กำลังชั่งใจอยู่เลยว่าจะออกที่นี่หรือเข้ากรุงเทพดี เพราะเวลาไม่ค่อยมีด้วยครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ออกรถที่กรุงเทพฯ น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีกว่านะครับ  ลองดูนะครับ
" CITY ตัวน้อย - จำกัดความเร็ว " donsiam@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host