"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
welcome
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชิญชมผลงานการติดตั้งครับเก็บบาหลาสและสายไฟเหมือนออกจากโรงงานเลยครับ

ร้านเราเน้นที่ผลงานการติดตั้งและสินค้าที่มีคุณภาพครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เชิญชมผลงานมาตรฐานของร้านเราครับ ใส่ใจในรายละเอียดการติดตั้งทุกคันครับ

welcome

ท่านเจ้าของรถได้นำรถมาให้ทางร้านเราเปลี่ยนโคมไฟหน้าเป็นโปรเจคเตอร์

พร้อมไฟวงแหวน และ ได้ติดตั้งไฟ Xenon 4300K จากทางร้านครับ

รถเพิ่งออกมาได้เพียง3วัน วิ่งยังไม่ถึง100 กม.เลยครับทางร้านเราตั้งใจทำอย่างสุดความสามารถ

ผลงานออกมาสุดเนียบครับ

ขอบคุณท่านเจ้าของรถที่ไว้ว่างใจให้ทางร้านเราได้ดูแลรับใช้ครับ

เชิญชมผลงานมาตรฐานของร้านเราครับ การติดตั้งของทางร้านเราจะเก็บบาหลาสและสายไฟเหมือนออกจากโรงงานเลยครับ

ร้านเราเน้นที่ผลงานการติดตั้งและสินค้าที่มีคุณภาพเกรด A+ เท่านั้นครับทางร้านเราใส่ใจในรายละเอียดกับทุกคันครับ

welcome

โคมดำมุมส้ม HondaCity ราคาเท่าไรครับ ขอดูรูปหน่อยครับ

โคมดำมุมส้ม HondaCity ราคาเท่าไรครับ ขอดูรูปหน่อยครับ ...
มังมอ โพสต์เมื่อ 22/8/2010 18:39

คู่ละ800 บาทครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host