"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณภาณุวัฒน์ อ.เมือง จ.นครสวรรค์
รีโมทเปิดปิดกุนแจtoyotaหนึ่งชุด  เลขems ej 589074252 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณศรัญญ อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์
รีโมทกันขโมยกุนแจtoyotaนึ่งชุดมอเตอร์หนึ่งตัว   เลขems ej589074266 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณอรรถสิทธ์ อ.ศิลาลาด จ.ศรีสะเกษ
รีโมทเปิดปิดหนึ่งชุด  เลขems ej 589074249 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณอามิร อ.บางน้ำเปรี้ยว จ.ฉะเชิงเทรา
รีโมทเปิดปิดกุนแจtoyotaหนึ่งชุด  เลขems ej 589074270 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ อ.ปาดังเบซาร์ จ.สงขลา
รีโมทกันขโมยแบบพับสามชุดมอเตอร์4ตัว  เลขems ej589074235 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณบุญฤทธ์ อ.เมือง จ.ตลาด
รีโมทกันขโมยกุนแจพับนึ่งชุดมอเตอร์หนึ่งตัว   เลขems ej589047756 th

วันอาทิตย์เปิดบริการด้วยนะครับ 083-2379719ช่างบีน

รับติดตั้งนอกสถานที่ ค่าบริการนอกสถานที่ในเขต กทม 100-200 บาท( ตามระยะทาง)******* บริการติดตั้งถึงบ้าน-ที่ทำงาน ไม่ต้องเสีย ค่าน้ำมัน ...ไม่ต้องเสียเวลาทำงาน อยากเปลี่ยนรีโมทใหม่  ระบบล๊อคมีปัญหาโทรหาเราเลยครับ
083-2379719  http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณภาณุวงศ์ อ.บางไทร จ.อยุธยา
รีโมทเปิดปิดหนึ่งชุด มอเตอร์1ตัว เลขems ej 504681546  th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสากล อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด  เลขems ej 504681550 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสุภี อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธ์
รีโมทกันขโมยแบบพับสองชุด  เลขems ej 504681563 th

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณจรุญ อ.เมือง จ.นครสวรรค์
รีโมทเปิดปิดหนึ่งชุด มอเตอร์สองตัว  เลขems ej 505065188 th

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

ช่วงปีใหม่ร้านเปิดบริการด้วยนะครับ

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host