"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์ -อาทิตย์เราเปิดบริการด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์ -อาทิตย์เราเปิดบริการด้วยนะครับ

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

(ขายสินค้าในราคาส่งพร้อมคู่มือในการติดตั้ง  และขายพร้อมติดตั้งที่ร้านและบริการนอกสถานที่ด้วยครับ)

ส่งของให้แล้วครับ คุณสายัณห์ อ.เมือง จ.พะเยา
รีโมทหนึ่งชุด  เลขems ej 110382854 th ขอบคุณครับ
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

ส่งของให้แล้วครับ คุณจริยา อ.แม่สาย จ.เชียงราย
รีโมทสองชุด มอเตอร์หนึ่งตัว เลขems ej 198905156 th ขอบคุณครับ
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th ขอบคุณครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวิสูตร อ.อ่าวลึก จ.กระบี่
รีโมทหนึ่งชุดมอเตอร์หนึ่งตัว เลขems ej 285856940 th ขอบคุณครับ
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
ขอบคุณครับ มีปัญหาเรื่องการติดตั้งโทรมาถามได้เลยครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ.จักรี  รักษาภักดี อ.เมือง จ.มหารสารคาม
รีโมทกันขโมยแบบพับหนึ่งชุด เลขems ej 245703225  th ขอบคุณครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวุฒชัย สุภาพ อ.เมือง จ.ขอนแก่น
รีโมทหนึ่งชุดมอเตอร์สองตัว เลขems ej 245703217 th ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ มีปัญหาเรื่องการติดตั้งโทรมาถามได้เลยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณญาณภัทร ทัศนะ อ.เมือง จ.ระยอง
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด  เลขems ej 1989 20140 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสายัณห์ ชมเชย  การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย  อ.เมือง จ.พะเยา
เลขems ej 1989 20167 th
ขอบคุณครับ มีปัญหาเรื่องการติดตั้งโทรมาถามได้เลยครับ 083-2379719 (ช่างบีน)

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณดนุพล คณะทันตแพทย์ศาสตร์ ม.นเรศวน อ.เมือง จ.พิษณุโลก
รีโมทกันขโมยหนึ่งชุด  เลขems ej 1989 20153 th
ขอบคุณครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ เขต บางขุนเทียน จ.กรุงเทพ
รีโมทหนึ่งชุดพร้อมมอเตอร์สองตัว ตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ  ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host