"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
AE Racing Club - Classified /   
อ้างจาก: BIG 92 ที่ 15 สิงหาคม 2011 11:34:39
รถมีเซ็นทัรล็อคอยู่แล้ว  แต่ต้องการใช้รีโมทเปิดประตูอย่างเดียว  ไม่เอากันขโมย   ต้องใช้สินค้าตัวไหน  และราคาเท่าไรครับ  

ตัวนี้เลยครับรีโมทอย่างเดียวไม่มีกันขโมย(ได้รีโมทสองตัว)
1.   ล็อค ปลดล็อค ประตู ด้วยรีโมท พร้อมไฟกระพริบ
2.   สามารถค้นหารถระยะไกลได้
3.   ล็อครถอัตโนมัติเมื่อเหยียบเบรค และปลดล็อคอัตโนมัติเมื่อดับเครื่องยนต์
4   มีไฟ led แสดงการทำงาน     
5.  มีออปชั่นเปิดฝากระโปรงท้าย (เพิ่มมอเตอร์เปิดฝากระโปรงท้าย)
ราคาพร้อมติด 1100 ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามลิ้งค์นี้เลยครับ http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.0.html
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่งของให้แล้วครับ คุณปัญญา เอมโกษา กันขโมย1ชุด มอเตอร์ฝาท้ายหนึ่งตัว ต.ท่าผา อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี
เลขems ei 5392 6198 6 th ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

;Dส่งของให้แล้วครับ กันขโมย1ชุด มอเตอร์1ตัว ต.ขนอม  อ.ขนอม จ.นครศรีธรรมราช
เลขems ei 5392 9483 4th ขอบคุณครับ

ส่งของให้แล้วครับ คุณยงยุทธ์ ทองเจริญ
อ.บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ กันขโมย1ชุด มอเตอร์2ตัว
เลขems ei 2173 7391 7 th ขอบคุณครับ

ส่งของให้แล้วครับ กันขโมย1ชุด มอเตอร์1ตัว คุณสุโชติ ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
เลขems ei 5396 0353 5th ขอบคุณครับ
http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.0.html

ส่งของให้แล้วครับ คุณพรชัย ชุมแก้ว กันขโมย2ชุด มอเตอร์1ตัว จ.นครศรีธรรมราช
เลขems ei 5396 1893 2th ขอบคุณครับ

บริการติดตั้งถึงที่ทำงาน-ที่บ้านไม่เสีย ค่าน้ำมัน ไม่ต้องเสียเวลารอ สามารถเอาเวลาทำงานอย่างอื่นได้  

****บริการติดตั้งนอกสถานที่ในเขต กทม และปริมณฑล 100-300 บาท ( คิดตามระยะทาง )
(*สำหรับรถบางรุ่นจำเป็นต้องติดเสริมเพิ่มทำงานร่วมกับรีโมทเซ็นทรัลล็อค เช่น ตัวยิงเซ็นทรัลล็อค ,รีเลย์ มีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก 200-300บาท)
ติดต่อ    083-2379719  ตลอดเวลา

อ้างจาก: pha ที่ 13 กันยายน 2011, 17:00:14
ตกลงเอาตัวนี้ครับ  ส่งของไปที่
  คุณวีรยา ชมภูพันธ์
   282 หมู่ 3  ต.เจดีย์หัก (หลังวัดเจดีย์หัก)
    อ.เมือง
     จ.ราชบุรี (70000)
Tel : 081-9905605

ตอนค่ำๆ จะโอนเงินมาให้  แล้วจะโทรฯบอก ครับ
โอนเรียบร้อบแล้วครับ  ประมาณ ทุ่มครึ่ง ว่าจะถ่าย สลิป มาให้ดูแต่ลืมอยู่ในรถครับ ขี้เกียจลงไปเอา แฮะๆ

ทำเรื่องส่งของให้แล้วครับ

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)
ตามลิ้งค์นี้เลยครับ http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.0.html

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host