"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงปีใหม่ร้านเปิดบริการด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดบริการแล้วครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสมบัติ อ.ลานสกา จ.กำแพงเพชร
รีโมทกันขโมยแบบพวงกุนแจ มอเตอร์1ตัว เลขems ej 698042661 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวิรัตน์ อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี
รีโมทเปิดปิดแบบtoyotaหนึ่งชุด  เลขพัสดุ 915926223 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวิรัตน์ อ.บางปลาม้า จ.สุพรรณบุรี
รีโมทเปิดปิดแบบtoyotaหนึ่งชุด  เลขพัสดุ 915926223 th

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสมชัย  อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ
รีโมทเปิดปิดหนึ่งชุด มอเตอร์หนึ่งตัว เลขems ej 589129716 th

มอเตอร์หนึ่งชุด  เลขพัสดุ pb 465307842 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวีรชน  อ.ศรีมหาโพธิ์ จ.ปราจีนบุรี
รีโมทเปิดปิดหนึ่งชุด เลขems ej 589129702 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสุคนธ์  อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
รีโมทกันขโมยแบบtoyotaหนึ่งชุด มอเตอร์สองตัว  เลขems ej 589129693 th

ออปชั่นเปิดฝากระโปรงท้ายติดได้ทุกรุ่น (เพิ่มมอเตอร์เปิดฝากระโปรงท้าย) พร้อมติด300ครับ ช่างบีน
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

ของบางรุ่นไม่มีในรูปที่ถ่ายไว้มีมากกว่าที่เห็นเยอะครับ อยากได้แบบไหนโทรถามได้ครับ 083-2379719
( อุปกรทุกชิ้นรับประกัน1ปีเต็มครับ )

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวุฒชัย   จ.ไปรษณีย์เมืองตรัง
รีโมทกันขโมยแบบtoyotaหนึ่งชุด  เลขems ej 734441173 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณชล อ.ปลวกแดง จ.ระยอง
รีโมทกันขโมยแบบtoyotaสองชุด มอเตอร์สองตัว  เลขพัสดุ pb 345614951 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสตท.วิทโชติ  อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย
รีโมทกันขโมยแบบพับหนึ่งชุด เลขems rg 576972631 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณณัฐพล  อ.สูงเม่น จ.แพร่
รีโมทกันขโมยแบบtoyotaหนึ่งชุด มอเตอร์สองตัว  เลขems ej 734441099 th
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host