"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ เหมรัศมิ์ อ.เมือง จ.ชลบุรี
รีโมทยเปิดปิดสองชุด ชุดมอเตอร์4ตัว เลขems ej 588930364 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ ธีระยุทธ  อ.เมือง จ.กระบี่
รีโมทยกันขโมยแบบพับได้หนึ่งชุด มอเตอร์เปิดท้าย1ตัว  เลขems ej 588930378 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณอนิวรรต อ.เมือง จ.มหาสารคาม
รีโมทยเปิดปิดแบบกุนแจในตัว1ชุด เลข ems ej 661311161 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ นันทพล  อ.เมือง จ.พิษณุโลก
รีโมทกันขโมยแบบกุนแจพับ1ชุด มอเตอร์4ตัว เลขems ej 588974232 th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

บริการติดตั้งถึงที่ทำงาน-ที่บ้านไม่เสีย ค่าน้ำมัน ไม่ต้องเสียเวลารอ สามารถเอาเวลาทำงานอย่างอื่นได้  ทางเรามีประสบการณ์ในการติดตั้งไม่น้อยกว่า 7 ปี มีความรับผิดชอบและ เอาใจใส่ในแต่ละขั้นตอน                                                                                                                                                              ****บริการติดตั้งนอกสถานที่ในเขต กทม และปริมณฑล 100-300 บาท ( คิดตามระยะทาง )
(*สำหรับรถบางรุ่นจำเป็นต้องติดเสริมเพิ่มทำงานร่วมกับรีโมทเซ็นทรัลล็อค เช่น ตัวยิงเซ็นทรัลล็อค ,รีเลย์ มีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก 200-300บาท)

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณนิติกร อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่
รีโมทยเปิดปิดแบบกุนแจหนึ่งชุด มอเตอร์1ตัว เลขems ej 508470848 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณบุญฤทธิ์  อ.บึงสามพัน จ.เพชรบูรณ์
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจหนึ่งชุด มอเตอร์เปิดฝาท้าย1ตัว   เลขems ej 588969039 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณนพดล  อ.เมือง จ.เลย
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจพับหนึ่งชุด  เลขems ej 588985972 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับสองชุด คุณสว่างรัตน์ อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจหนึ่งชุด รีโมทเปิดปิดหนึ่งชุด เลขems ej 588985969 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณประชา อ.เมือง จ.ปัตตานี
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจหนึ่งชุด   เลขพัสดุ 546459240 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับสองชุด คุณนิชา อ.เมือง จ.ตลาด
รีโมทเปิดปิดสองชุด ชุดมอเตอร์5ตัว เลขems ej 588990266 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณจำรัส อ.สารภี จ.เชียงใหม่
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจหนึ่งชุด มอเตอร์สองตัว  เลขems ej 588990270  th

มตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host