"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณศักดิ์สยาม  วงษ์กุดเลาะ  อ.บ้านฉาง จ.ระยอง
(1)รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจในตัว สองชุด
(2)เซนเซอรถอยแบบมีจอแสดงผล สองจุดสีเดียวกับรถ
เลขems pb372564945 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณวรรณี อ.พระพรหม จ.นครศรีธรรมราช
รีโมทยกันขโมยแบบพับหนึ่งชุด มอเตอร์เปิดฝาท้ายหนึ่งตัว เลขems ej504788335 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ จิระสุ อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุด  เลขems ej 199176025 th
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณนิวัฒน์  อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ
รีโมทยกันขโมยแบบToyota สองชุด  เลขems ej 504953111 th
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ อาทิตย์ อ.เมืองยโสธร จ.ยโสธร
รีโมทยแบบกุนแจtoyotaหนึ่งชุด  เลขems ej 413365031 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ จักรี อ.เมือง จ.มหาสารคาม
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจtoyotaหนึ่งชุด เลขems ej 504806365 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ ยอดธง อ.เมือง จ.แพร่
รีโมทยแบบกุนแจtoyotaสองชุดมอเตอร์4ตัว เลขems ej 504806351th

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ รัฐโรจน์ อ.วังเจ้า จ.ตาก
รีโมทยเปิดปิดสองชุด เลขems ej 199276085 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ เปรเมศ   จ.กรุงเทพฯ
ชุดมอเตอร์4ตัว เลขems ej 199276094 th

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host