"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
--สัญญาณเตือนถอยหลังพร้อมติดตั้ง 1,100 -1,500 เลือกได้ตามสีรถ
--ไฟxenon (งานเกาหลี) ความสว่าง 8000k-12000k พร้อมติดตั้ง 1800 เลือกค่าkได้
มีนบุรี อยู่หลังบิกซี มีนบุรีครับ มีหน้าร้านประจำครับ 083 2379719 ****จัดส่งสินค่าทาง ems ทั่วประเทศ****
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณเชาฤทธิ์  อ.ปลวกแดง จ.ระยอง
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุดปืนเซ็นทรัลล็อค1ตัว เลขems ej 1669 48610  th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสกลวัฒน์ อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
ชุดมอเตอร์ประตู เลขพัสดุ rg362925582 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสิงหนาท อ.ผักไห่ จ.อยุธยา
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุดปืนเซ็นทรัลล็อค1ตัว เลขemse ej166948606 th สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ ธนากฤต อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุด เลขemse ej 052792870 th สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th

วันเสาร์ -อาทิตย์เราเปิดบริการด้วยนะครับ
ช่างบีนครับ  ลิงค์ http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ เจษฎา ซื้อหา อ.ตะกั่วป่า จ.พังงา
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุดปืนเซ็นทรัลล็อค2ตัว เลขems ej 199118297 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ ชัยยศ ปรีชา อ.ตะกั่วป่า จ.พังงา
รีโมทหนึ่งชุดมอเตอร์ประตู 2ตัวเลขพัสดุ rg 197428279 th

รับอัพเกรด (upgrade)รีโมทเดิมโรงงานให้เป็นกันขโมย (ใช้รีโมทเดิมโรงงาน)ให้เป็นระบบป้องกันภัยครบครัน คุนสมบัติครบๆตามนี้เลยครับ
คุณสมบัติ    http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.0.html        
1.   ล็อค ปลดล็อค ประตู ด้วยรีโมท พร้อมเสียงไซเรนและไฟกระพริบ (ปิดเสียงได้)
2.   ระบบ ตัดสตาร์ทเมื่อมีการโจรกรรม พร้อมเสียงไซเรนดัง
3.   สามารถค้นหารถระยะไกลได้
4.   ระบบ ล็อครถอัตโนมัติเมื่อเหยียบเบรค และปลดล็อคอัตโนมัติเมื่อดับเครื่องยนต์
5.   มีไฟ led แสดงการทำงาน
6.   เตือนปิดประตูไม่สนิทเวลาล็อครถ ด้วยเสียงไซเรน
7.   เตือนลืมล็อครถเมื่อออกจากรถ ด้วยเสียงไซเรน
8.   ไฟกระพริบฉุกเฉินเมื่อเปิดประตูรถ
9.   ระบบ ล็อคกลับอัตโนมัติเมื่อปลดล็อคแล้วไม่เข้ารถ
10.   ระบบ ตรวจจับแรงสั่นสะเทือนเมื่อมีการงัดแงะ หรือทุบรถ (ปรับตั้งได้)
http://www.club4g.com/index.php/topic,175056.0.html
ติดต่อ    083-2379719  ช่างบีน

จัดส่งสินค่าทาง ems ทั่วประเทศ****สั่งเกิน1ชุดลดได้ครับสั่งมากลดมากตามจำนวนครับ ต่างจังหวัดส่งถึงภายในสองวัน ของทุกชิ้นมีประกันหนึ่งปีเต็มครับ
สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี ของถึงมือลูกค้า 1000%
083-2379719 mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณนเรเศรษฐ์  เพ อ.เมือง จ.ระยอง
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุดปืนเซ็นทรัลล็อค1ตัว เลขems ej 4137 6920 9 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณกิตติศักดิ์ เขามหาชัย อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช
รีโมทหนึ่งชุดมอเตอร์ประตู5ตัว เลขพัสดุ rg 4854 47835 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ ยงยุทธ ทองเจริญ  อ.บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ
รีโมทยกันขโมยหนึ่งชุด เลขems ej 199120565 th
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host