"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/7/2010 15:56 โดย 216

เป็นกำลังใจให้นะครับรถหายไวๆครับ  คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ
ถนนแบบในรูปน่ากลัวที่สุดครับ เปียกๆแห้งๆอะครับ
ผมก็เคยครับ ทางโค้งขวาขับมาเร็วอยู่พอแตะเบรคจะเลี่ยวพวงมาลัยหมุนขวาได้
แต่รถลื่นวิ่งตรงครับ
เหมือนล้อมันลอยอยู่บนนำ้ครับ
ผมเลยปล่อยเบรคแล้วไปเหยียบคันเร่งแทนครับ
พอล้อหมุนล้อแตะพื้นรถก็กระชากไปทางขวา
ไม่งั้นก็ตกเหมือนกันครับ  จากนั้นมาฝนตกผมก็ขับช้าตลอดเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำอีกอย่างนะครับ
กรณีนี้ใส่ยางหน้ากว้างก็ดีนะครับ ขอบ17 ไปเลยครับ
และห้ามเติ่มลมมากเกินไปครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host