"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โชคดีนะครับที่ไม่เป็นอะไรมาก หายกลับมาหล่อไวไวนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

คนขับปลอดภัยดีแล้วครับ...
รถซ่อมได้ คนซ่อมยากครับ..
อีกหน่อยก็กลับมาสวยเหมือนเดิมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สีเดียวกันเลยเสียใจด้วยคับ
คนขับไม่เป็นใรดีแล้วคับ

ปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ  รถใหม่ด้วย เสียดายจัง เห็นแล้วไม่กล้าขับเร็วแล้ว  ต่อไปจะขับแค่ 20 พอครับ  อิอิ

....คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ.......ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ....

ขอบคุณเพื่อนๆๆๆพี่น้องชาว city club น่ะคับ  ทุกคนก้อดูแลสุขภาพ ด้วยน่ะคับ
octavrium

สภาพรถผมก็พอๆกันเลยครับเเต่ช่วงท้ายรถผมหนักกว่าอีกรถผมป้ายเเดงด้วยยังงัยก็เอาใจช่วย สู้ๆครับหัวอกเดี๋ยวกัน
new city

หายจากอาการบาดเจ็บเร็วๆน่ะครับ เชษฐ์โคราช

และไม่ทราบว่าต้อนนี้เจ้าตัวสวยสีขาวเรียบร้อยยังครับ แต่งรถสวยน่ะครับ

ผมขับ แฟนนั่งข้าง น้องสาว หลังรถ มะมีใครเปงรายเลยคับ น้องสาวโดนสะเก็ดกระจก ข่วนนิดหน่อย คับ

ตอนนี้รถยังตีราคาค่าเสียหายอยู่ที่อู่honda ประมาณ2อาทิตย์รู้คับ คาดกาน คร่าวๆที่200000+250000 คับ  เมื่อวานไปดู รถผมกลายเป็นแหล่งเพาะพันธ์ยุงลายไปซ่ะแล้ว
octavrium

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host