"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พวงมาลัยล็อคเหรอ เอ้น่ากลัวนะ ปรอดภัยก็ดีแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สำหรับผม ไม่รู้ว่าเพราะมันลื่นหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆผ ...
OctavriuM โพสต์เมื่อ 21/7/2010 22:30

ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4# OctavriuM

ขนาดนี้รถยังแจ่มอยู่เลย สีขาวนี่
แต่ยังไงขับระวังกันหน่อยน่ะคับ ช่วงหน้าฝนนี่้ เพื่อนๆๆระวังหน่อย

ตอบกลับ 4# OctavriuM

เครมประกันได้ป่าวว่อมหรือเปลี่ยนคัน อะครับ
เสียวจัง เป็นผมซ่อมขายทิ้งอะ เสียวเว้ยๆๆ ซี๊ดๆ

ขอบคุณพี่พงศ์  และก้อพี่ๆๆทุกคนที่เป็นห่วงน่ะคับ ผมมะเปงราย แต่หลับตา ยังนึกภาพ-เสียง อยู่

แฟนผมเอง นั่งข้างคนขับ ไม่คาดเข็มขัด มาเปงนางแบบให้
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
octavrium

ไม่มีใครเป็นอะไรก็ดีแล้วครับ ผมเองตั้งแต่มีครอบครัว มีเจ้าตัวเล็ก ไม่คิดที่จะขับเร็วอีกเลย ทั้งที่เหมือนก่อน ขับที่120-140 เท่านั้นครับ เพื่อนๆไม่มีใครกล้านั่งด้วยเลย รอดมาได้ก็คิดได้ว่าเรานี่บุญเยอะทำให้เรายังมีโอกาสได้มาทำอะไรอีกมากมาย อย่างไรก็ระวังๆกันบ้างนะครับ เห็นแล้วเป็นอุธาหรณ์เตือนใจได้เลยครับ .... เพื่อนผมเองเมาแล้วขับ สุดท้ายต้องกินเงินประกันสังคมเดือนละ 500 อยู่เลยครับ ทุกวันนี้ แทนที่จะเป็นหัวหน้าครอบครัว เป็นความหวังของคนทั้งบ้าน เตือนใจเอาไว้นะครับอย่าประมาท โอกาสไม่ได้มีกันเยอะนะครับ

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ สิ่งของมันหาใหม่ได้คับ

ยางหน้ากว้างไปหรือป่าวรถเล็กใส่ยางหน้ากว้างมากๆเวลาฝนตกรถจะเหินน้ำแล้วจะเกิดอาการบังคับรถไม่ได้ก็มักจะลงข้างทางแบบนี้อะครับ เนื่องจากน้ำหนักตัวแค่ตันต้นๆจึงไม่ควรใส่ยางหน้ากว้างมากๆ ความเข้าใจที่ว่ายิ่งกว้างยิ่งเกาะอันนี้ผมไม่เถียงแต่เฉพาะถนนแห้งนะครับ ไม่งั้นทำไมทางโรงงานประกอบรถยนต์ไม่ใส่ยางให้หน้ากว้างๆลูกค้าน่าจะชอบ เพราะว่าเค้าต้องเน้นและคิดถึงความปลอดภัยมาก่อนครับ  
คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับขอให้หายไวไวนะครับ แล้วอย่าลืมดูเรื่องยางอีกนะครับ

หายไวๆ ครับผม

โชคดีที่ไม่เป็นรายนะคับ เอาหน่าฟาดเคราะไปคับ สู้ๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host