"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมก็สั่นครับ ตอนเปลี่ยนแม็กมาถ่วงยังไงก็ไม่หายครับ ต้องตีปลอกครับ คือรูของแม็กมันไม่ตรงกลางกับดุมล้ออ่ะครับมันใหญ่กว่า เวลาช่างใส่แล้วมันไม่ตรงกลาง ขับ 120เบาะสั้นป็นเจ้าเข้าทรงเลยคับ ถ่วงยังไงก็แล้วถ่วงจี้ก็แล้ว พอใส่ปลอกขับนิ่งเลยครับ160ก็ยังนิ่ง ราคาประมาณ300-400บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host