"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเส้นทางในเกาะภูเก็ตครับ

พอทราบมั๊ยครับว่า เส้นถนนรอบเำกาะภูเก็ต ระหว่างหาดกมลา ไปหาดป่า่ตอง และจากหาดป่าตองไปหาดกะรน เส้นทางน่าขับรถหรือเขาสูงชันอันตรายหรือเปล่า   และปกติเส้นนี้คนทั่วไปใช้เป็นทางหลักในการเดินทางหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เส้นทางนี้ เปนทางลาดชัน (แต่ไม่สูงมาก) และก็โค้งเยอะ แต่ก็ไม่ได้อันตรายอะไรมาก วิวสวยมากกกกก   คนทั่วไปก็ใช้กันเยอะ    และรถอาจจะติดได้ในตอนเย็น

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพน่ะคับ
จากคนภูเก็ตโดยกำเนิด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host