"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โลโก้ด้านหน้ารถหายครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆ ท่าน

ผมป๊อปครับ  พึ่งสมัครสมาชิกเข้ามาใหม่

ผมใช้ city ปี 96 ล่าสุดไปงานที่ชุมพรมาโลโก้ด้านหน้ารถหาย

ไม่รู้ว่าหลุดหายหรือว่าโดนงัด  

แล้วสามารถหาซื้อได้ที่ไหนครับ  ขอเป็นของแท้นะครับ

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของแท้น่าจะสั่งที่ศูนย์ได้นะค่ะ เคยหลุดเหมือนกันรถชนเอาไปซ่อมแล้วช่างเขาคงไม่ได้ใส่น๊อตให้แน่นมันก็เลยหลุดไปอีก เลยซื้อของปลอมมาติด 200 บาท เนียนเลยคะ ตอนใส่ไปยืนดูเห็นต้องถอนกระจังหน้าออกมาเพื่อไขน๊อตให้แน่น ลองดูคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host