"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถาม:: ร้านทำคิวด้านข้างรถ + ร้านซ่อมรีโมท :: ฝั่งธนค่ะ

คือว่า บ้านอยู่ฝั่งธนนะคะ เส้นถนนเพชรเกษม

รบกวนสอบถามเพื่อนๆค่า
ขอเป็นร้านที่อยู่ เส้นทาง สาย 4 บางแค บางบอน พระราม2 ประชาอุทิศนะคะ

1. มีความคิดอยากเปลี่ยน คิวด้านข้างรถ ที่เป็นแถบสีดำ
ให้เป็นสีเดียวกับรถอ่ะคะ

คือไม่รู้เรื่องอะไรเลย ไม่มีข้อมูล ขอคำแนะนำ
อู่/ร้านที่ไว้ใจได้ ราคาปกติเค้าทำกันเท่าไหร่อะคะ
แล้วระยะเวลาในการติดตั้งนานไหม (จะได้ก่ะเวลาถูก)

2. วันนี้รีโมทรถใช้ไม่ได้ค่ะ ต้องไปซ่อมร้านไหนอ่ะคะ -_-''

3. ถามอีกข้อแล้วกันค่ะ ถ้าจะเปลี่ยนวิทยุเป็นแบบที่มันเล่น MP3 ได้
มีร้านแนะนำไหมคะ แล้วรุ่นหรือยี่ห้อที่แนะนำด้วยคะ (ขอแบบไม่แพงมากนะคะ)

ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบมาก...T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host