"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์นี้ รบกวนโทรนัดส่งล่วงหน้านิดหนึง Tel. 085-838 4501 ต้องจัดคิวส่งคับผม จะได้สะดวกกับผู้ซื้อคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีคำถามเกี่ยวกับน้ำมันเครื่อง โทรสอบถามได้คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดส่งสะดวก รวดเร็ว ทันใจ

สั่งน้ำมันเครื่อง ผมรบกวน โทรนัดล่วงหน้านิดหนึงน่ะคับ จะได้จัดคิวส่งให้ได้คับ

วันพุธนี้ไปศาลายา บางใหญ่ นนทบุรี น่ะคับ ใครอยู่แถวโน้นส่งให้ได้คับ วันพฤหัส ศุกร์ เสาร์ ส่งในเขตกรุงเพทเหมือนเดิมคับ

วันพฤหัส, ศุกร์, เสาร์ ส่งในเขตกรุงเทพ กับสมุทรปราการคับ โทรสังได้คับ

ศุกร์นี้ไปพารากอนตอนเย็นคับ ใครอยู่แถวสยาม จุฬา นัดส่งของได้เลยคับผม

มีคำถามเกี่ยวกับน้ำมันเครื่อง ถามได้เลยน่ะคับ

up ให้คุณพุทครับ วาโวลีนของเค้าดีจริงๆ ใช้บริการมาแล้วครับ

วันจันทร์ที่ 13 กันยายน ส่งในกรุงเทพน่ะคับ สนใจสั่งน้ำมันโทรหาได้เลยคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host