"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขายดี ครับคุณพุท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขายดี ครับคุณพุท
sitzx โพสต์เมื่อ 16/12/2010 19:19

-ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

17 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
18 ธ.ค   ส่งกรุงเทพถึงบ่ายโมง หลังจากนั้นส่งชลบุรี
19 ธ.ค   ส่งชลบุรี
20 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
21 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก

กรองน้ำมันเครือง Honda มีของแล้วน่ะครับ สั่งได้เลยครับ

ส่งด้วยตัวเองทุกกระป๋องครับ

20 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
21 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
22 ธ.ค ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงสี่โมงเย็น ห้าโมงเย็นส่งส่งศาลายา พุทธมณฑล  พระราม 2และบริเวณใกล้เคียง
23 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
24 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการห้าโมงเย็น  ส่งชลบุรีได้ตั้งแต่สองทุ่มเป็นต้นไปถึงดึก
25 ธ.ค   ส่งชลบุรีก่อนแปดโมงเช้า  หลังจากนั้นหยุดส่งครับ มีธุระครับ

กรองน้ำมันเครือง Honda มีของแล้วน่ะครับ สั่งได้เลยครับ

22 ธ.ค ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงสี่โมงเย็น ห้าโมงเย็นส่งส่งศาลายา พุทธมณฑล  พระราม 2และบริเวณใกล้เคียง
23 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
24 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการห้าโมงเย็น  ส่งชลบุรีได้ตั้งแต่สองทุ่มเป็นต้นไปถึงดึก
25 ธ.ค   ส่งชลบุรีก่อนแปดโมงเช้า  หลังจากนั้นหยุดส่งครับ มีธุระครับ

26 ธ.ค   ส่งชลบุรีตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไป
27 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก

ของแถมปีใหม่นี้ สำหรับ Mobil1 0W-40 และ 5W-30 ซื้อ Mobil1 ขนาด 4 ลิตร 1 กระป๋อง แถม ไฟฉายพร้อมไขควง ราคา 230 บาท 1 ชุด  ของมีจำกัด แค่ 25 ชุดเท่านั้นครับ

ของแถมปีใหม่นี้ สำหรับ Mobil1 0W-40 และ 5W-30 ซื้อ Mobil1 ขนาด 4 ลิตร 1 กระป๋อง แถม ไฟฉายพร้อมไขควง ราคา 230 บาท 1 ชุด  ของมีจำกัด เป็นของแถมจาก Mobil1 น่ะครับ

24 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงสี่โมงเย็น  ส่งชลบุรีได้ตั้งแต่สองทุ่มเป็นต้นไปถึงดึก25 ธ.ค   ส่งชลบุรีก่อนแปดโมงเช้า  หลังจากนั้นหยุดส่งครับ มีธุระครับ
26 ธ.ค   ส่งชลบุรีตั้งแต่บ่ายโมงเป็นต้นไป
27 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
28 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก

ของแถมปีใหม่นี้ สำหรับ Mobil1 0W-40 และ 5W-30 ซื้อ Mobil1 ขนาด 4 ลิตร 1 กระป๋อง แถม ไฟฉายพร้อมไขควง ราคา 230 บาท 1 ชุด  ของมีจำกัด เป็นของแถมจาก Mobil1 น่ะครับ

27 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงสี่โมงเย็น จากนั้นส่งศาลายา พุทธมณฑ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า และบริเวณใกล้เคียง
28 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
29 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก สี่โมงเย็น จากนั้นส่งศาลายา พุทธมณฑ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า และบริเวณใกล้เคียง
30 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
31 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
1 ม.ค. ส่งชลบุรี

29 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงสี่โมงเย็น จากนั้นส่งแนวถนนบางนา-ตราด จนถึงชลบุรี ส่งชลบุรีไปถึงดึก
30 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
31 ธ.ค   ส่งกรุงเทพ และสมุทรปราการถึงดึก
1 ม.ค. ส่งชลบุรี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host