"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 13:28 โดย cereb_TUM
รายนามผู้ร่วมงาน มีดังนี้
1. พี่เบน และพี่้อ้อย
2. พี่ต ...
cereb_TUM โพสต์เมื่อ 4/7/2010 22:20

เจี๊ยกกก ลืมอีกสามคน เพราะเค้ามาไวไปไว

9. นายไก่ และแฟนเค้า
10. พี่ดอน HCC

รวม 18 นะจ๊ะ แก้ตัวก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หุหุ มีรูปรถผมออกด้วย....ยังไม่ได้แต่งครับยังไม่มีงบอะ..sad
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หุหุ มีรูปรถผมออกด้วย....ยังไม่ได้แต่งครับยังไม่มีงบ ...
Neung.S4 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 18:02

อย่าไปซีค่ะ.....จาแต่งหรือไม่แต่งได้ทั้งนั้นแหละ....ขอให้มา...

4. พี tofure อะไรเนี่ยแหละ และแฟน

โหงอน พี tofuture พี่ตั้ม

วันหลังมีมิตติ้ง บอกด้วยล่ะกันน่ะครับ อยากเป็น น้องใหม่ครับ

วันหลังมีมิตติ้ง บอกด้วยล่ะกันน่ะครับ อยากเป็น น้อง ...
the_golf โพสต์เมื่อ 7/7/2010 21:19

ยินดีต้อนรับครับ ไว้จะแจ้งให้ทราบครับ

ผมก็อยู่ตรงเมืองใหม่เนี่บเองอ่ะครับ ถ้าเห็น ALL NEW CITY สีขาวป้ยแดง อุบล ก็ทักกันบ้างน่ะครับ
ก็แค่ ALL NEW CITY WHITE อุบลราชธานี ครับ

มารายงานตัวน่ะครับหลังจากส่างมาวหมาดๆๆๆ

ถึงป้าตาเรื่องตะกรัน เดี๋ยวถามให้ ได้คำตอบแล้วจะแจ้งให้ทราบคร้าบบ

ผมก็อยู่ตรงเมืองใหม่เนี่บเองอ่ะครับ ถ้าเห็น ALL NEW CITY  ...
the_golf โพสต์เมื่อ 7/7/2010 21:42

มีสติกเกอร์รึยังครับ กลัวทักผิดจ้า

เสียดายจังอดไป

คิดถึงพี่ๆทุกคนเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host