"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city zx รอบตก ไม่คงที่ ด่วน!!!!!

ใครเคยเจอ ปัญหาแบบผมบ้างหรือป่าวคือ ขับรถเวลาจะหยุดจอดหรือชะรอ รอบรถจะค่อยๆ ตกจนต่ำกว่า 500 ถึง 200 แล้วดีดขึ้นมาที่ 700-800 ปกติ หรือบางครั้ง ก่อนจะออกตัว เข้าเกียร์ D เหยียบเบรคค้างใว้ รอบก็จะตกเช่นกัน บ้างครั้งถึง 500 หรือต่ำกว่าแล้วดีดขึ้นมา 700-800 เหมือนเดิม เป็นบ่อยๆ  เหมือนรอบไม่นิ่ง
    เอารถเข้าศูนย์ ทำความสะอาดลิ้นปีกผีเสื้อ ตั้งรอบใหม่ ก็ไม่หาย ใครทราบบ้างครับ หรือเคยแก้ไข ไม่รู้เป็นที่เกียร์ หรือเครื่องยนต์หรือป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมก็เป็นครับเครื่องสั่น มีอาการกระตุกตลอดเลย ตอนนี้เข้า 0 อยู่รอดูอาการ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยเป็นครับ  ติดแก๊สมาป่าวครับ ของผม city2003idsi ตั้งวาวล์ใหม่ หาย
หรือไม่ก็ลองเปลี่ยนหัวเทียนดูก่อนคับ

ของผมเป็นตอนเช้าๆครับ
แต่ตอนเย็นไม่เป็นไร งง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host