"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยมากมายอยากได้มั่งจัง เมื่อไรจะได้มั่งนี่ รออีกหลายเดือนเลยเรา
สวยมากๆๆครับเพ่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สีขาว V AT ครับ แต่รอนานมากมาย ศูนย์ปทุม
คนจองเยอะ คาดว่าตุลา เลยนู๊น กว่าจะได้ไปซิ่งกัน
ได้ก่อนซิ่งก่อน เผื่อด้วย คริๆๆๆ
(รอต่อไป)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 11# rasa_na
คับผม รับทราบครับ
ไงได้แล้วเอามาอวดกันคริๆๆ
จองไว้ V AT สีขาว แต่งแบบ Mugen สเกริท์รอบคัน สปอยเลอย์ เซ็นเซอร์เขาแถม
ส่วนอื่นๆเล็กน้อยอะ
    ตั้งชื่อแล้วอะครับ ตอนนี้อุบไว้ก่อน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host