"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีตอ้นรับคับสีเดียวกัน
แถมโซนเดียวกันแต่คนละจังหวัด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  bunlom

ขอบคุณค่ะ แล้วอยู่ จังหวัดไหนค่ะ ...
rasa_na โพสต์เมื่อ 1/7/2010 13:41

ผมอยู่ตราดคับคงจะมีคันเดียวเป็นสมาชิกHCC
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตราดเหรอคะ เคยไปเที่ยวเกาะช้างค่ะ สวยม ...
rasa_na โพสต์เมื่อ 2/7/2010 14:14

ขอบคุณคับที่ชม
อยากถามว่าไฟตัดหมอกเวลาเปิดมันลงถนนหรือปล่าว
ของผมเวลาเปิดไฟมันออกซ้ายออกขวาไปเขาตาชาวบ้านเขา
เลยไม่ค่อยใด้เปิดเกรงใจคันอืน

ยังไม่ค่อยได้ขับกลางคืนเท่าไรนะคะ แล้ ...
rasa_na โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:23

รออยู่นะคับ

ขับกลางคืนแล้วค่ะ แต่ยังไม่เคยเปิดเลยอ่ะคะ ...
rasa_na โพสต์เมื่อ 15/7/2010 10:21

ยังรออยู่เหมือนเดิมคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host