"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งาม จริงๆๆ คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ถ้าทุกคนเดินตามเส้นตรงที่คนอื่นเค้าขีดไว้มันก็คงไม่สร้างความเเตกต่าง
roof_tile_@hotmail.com
winsonm@scg.co.th

ตอบกลับ 21# winsonm

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวจะอัพรูปเพิ่มเติมอีกนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สีขาวสวยจังคับ

สีขาวสวยจังคับ
BKCT_ โพสต์เมื่อ 1/7/2010 17:10

สีดำก็สวยเหมือนกันค่ะ สวยทุกสี ดีทุกคันถ้าเป็น All New City ค่ะ

สวยยๆๆ ครับ อยู่แถวไหนเหรอครับ ว่างๆมามีตติ้งกันน่ะครับ

เสาร์นี้ มีมีตติ้ง ชลบุรี บางแสน เริ่ม บ่ายสองโมงครับ ไหว้พระกัน แล้วค่อยไหลยาวไปครับ

งามครับงาม

สีขาว V AT ครับ แต่รอนานมากมาย ศูนย์ปทุม
คนจองเยอะ คาดว่าตุลา เลยนู๊น กว่าจะได้ไปซิ่งกัน
ได้ก่อนซิ่งก่อน เผื่อด้วย คริๆๆๆ
(รอต่อไป)

ตอบกลับ 11# rasa_na
คับผม รับทราบครับ
ไงได้แล้วเอามาอวดกันคริๆๆ
จองไว้ V AT สีขาว แต่งแบบ Mugen สเกริท์รอบคัน สปอยเลอย์ เซ็นเซอร์เขาแถม
ส่วนอื่นๆเล็กน้อยอะ
    ตั้งชื่อแล้วอะครับ ตอนนี้อุบไว้ก่อน

ตอบกลับ  bunlom

ขอบคุณค่ะ แล้วอยู่ จังหวัดไหนค่ะ ...
rasa_na โพสต์เมื่อ 1/7/2010 13:41

ผมอยู่ตราดคับคงจะมีคันเดียวเป็นสมาชิกHCC

ตอบกลับ 25# ATTA_2009

พรุ่งนี้แล้วสิคะ สา อยู่ แปดริ้วค่ะ ไม่ไกลเลย แต่ วันเสาร์ทำงานอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host