"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

All New City White สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/7/2010 17:55 โดย rasa_na

ได้รับน้องตี้ขาวมาพักนึงแล้วค่ะ เพิ่งมีโอกาสเข้ามาเป็นสมาชิก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
ชื่อ สา
อยู่ ฉะเชิงเทราค่ะ
รุ่น SV/AT SRS

เพิ่มเติมข้อมูลหน่อยค่ะ
จองไปตั้งแต่วันที่ 15 พ.ค. 53 ได้รับรถ วันศุกร์ที่ 4 มิ.ย. 53 รวม 20 วันพอดีค่ะ จริงๆ เซลล์นัดประมาณ 20 มิ.ย. 53 โชคดีมีคิวที่ไม่ผ่านไฟแนนซ์หลุดมาพอดีก็ได้ก่อน
ไปรับวันศุกร์ที่ 4 ค่ะ ฤกษ์ จริงๆ นัดกับเซลล์ไว้ 9.09 น. แต่เซลล์อธิบายการใช้งานนานไปหน่อยเลยเลื่อนค่ะเป็น 9.59 น. ค่ะ
ขับวนในศูนย์ก่อนเมื่อถึงฤกษ์ แล้วก็มาตรวจสภาพตามใบรายการที่เตรียมไปค่ะ
สิ่งที่เตรียมไปด้วยก็จะเป็น พวงมาลัย 2 พวง ดอกไม้ ธูปเทียน 1 ชุด เอาไปไหว้เจ้าที่ ที่ศูนย์เพื่อขออนุญาติเอารถออกโดยปลอดภัยค่ะ
แล้วก็ พวงมาลัยอีกพวงก็ไหว้รถค่ะ
มีเรื่องเบาะหนังไม่เรียบร้อยส่วนของหมอนอิงศีรษะ ค่ะเย็บไม่ค่อยดี เลยถอดให้ไปทำมาใหม่ ส่วนอื่นก็โอเคค่ะ

ของ สา ได้ของแถมตามนี้ ดูเหมือนน้อยๆ นะ เพราะตัว SV ด้วยมั้งมีครบอยู่แล้ว

1.เบาะหนัง ดำ-ด้ายแดง
2.ฟิลม์ Hi-Kool, Lamina เลือกได้ รอบคัน หน้าเต็ม
3.กรอบป้าย
4.เซ็นเซอร์ถอยหลัง 2 จุด ทำสี
5.คิ้วบันไดสแตนเลส
6.คิ้วกันสาด
7.พรม
8.ผ้ายาง
9.ถาดใส่ของท้ายรถ
10.พวงกุญแจ (ที่ได้มาเป็นของศูนย์)
11.ม่านบังแดด
12.ผ้าคลุมรถ
13. สายลากรถ
14. สายพ่วงแบต
15. ไฟส่องสว่าง
16. สายหุ้มเบล์ท
17. เคลือบสี
18. ร่ม (ขอเพิ่มอีก)
19. กระเป๋า (ขอเพิ่มอีก)
20. พวงกุญแจอสึโม (ขอเพิ่มอีก)

ชุดแต่งเสกิ๊ตไม่ได้แถมเิ่พิ่มเงินต่างหากทั้งชุด Modulo เทียบเคียงเกรด A รอบคัน+สปอยเลอร์ดั๊กเทล 20,000 บาท+กระจังหน้า Modulo แท้ 4,815 บาท รวมทั้งหมดที่เำิ่พิ่ม 24,815 บาท

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถสวยมากครับ ยินดีต้อนรับคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ  ยินดีต้อนรับนะครับ

ยินดีต้อนรับครับ แปดริ้วแถวไหน ผมอยู่ พนมสารคาม

ยินดีต้อนรับครับ

สวยมากมายอยากได้มั่งจัง เมื่อไรจะได้มั่งนี่ รออีกหลายเดือนเลยเรา
สวยมากๆๆครับเพ่

ว้าวว สีเดียวกานเรยย งิงิ แต่ของตเองสวยกว่าอ่ะ ตัวท๊อปชิมิ
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

ตอบกลับ 2# benz

ขอบคุณมากค่ะ มีไรแนะนำได้นะคะ มือใหม่ด้วยค่ะ

ตอบกลับ 3# TAA_Q22

ขอบคุณมากค่ะ

ตอบกลับ 4# jame_rajasit

ขอบคุณค่ะ อยู่แถว สุวินทวงค์ บางน้ำเปรี้ยวค่ะ ยินดีที่ได้รู็จักค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host