"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กัวคุมรถไม่อยู่  กัวคำนวณระยะเบรคผิดพลาด
เพราะคนที่ขับ 190 เป็นเวลานานๆ จะชินกับความเร็ว
ก็เลยทำให้คิดว่า  เอ...นี่ 190 แล้วหรอทำไมมันยังช้าอยู่เลย  ก็จะพยายามเหยียบขึ้นไปอีก

ผมคงเต็มที่ 150 นี่แหล่ะ  ไม่กล้ามากกว่านั้นแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม190กับgasครับ ยังเหลืออีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
@@@@@L15 A Vtec@@@@@

ผมขับไม่เกิน 130 ครับ
กลัวจะเกิดอันตรายและที่สำคัญ
ประหยัดน้ำมันครับ..

190+ เพราะมันล็อคความเร็วนะครับ  I-VTEC 120 HP มันแรงไช่ย่อย แต่ก็ดีนะครับรถระดับนี้ อย่าขึ้น 200 เลยถ้าช่วงล่างเดิมๆๆๆๆ  แต่ เปลี่ยนแม็ค เปลี่ยนยาง เสกิร์ต สปริงโหลด อีกนิด วิ่งดีขึ้นกว่าเดิมอีกเยอะ  แต่น้ำมันลงอย่างไว

196 กม./ชม. ครับผม ไม่เกินนี้ ถ้าเดิมๆนะคับ

205  ครับ M/T แต่กล่องตัดก่อน

โหย...ของผมได้40-50..บางเขนมาพระราม6..555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2012 15:24 โดย chaicom42

190 ยังไม่ตัด ข้างหน้าไม่โล่งแล้วเลยถอน
โซนชัยนาททางตรงๆ   VAT ปี09 รถเช่า
ถ้าเป็นรถตัวเองคงวิ่งเบาๆ   
ขับรถด้วยความเร็วก็ระวังกันด้วยนะครับ ยังมีเพื่อนร่วมทางบนท้องถนนด้วย

D3 ลากไปได้ 170+++

ไม่กล้าลอง ลูกยังเล็ก เมียยังสวย

เพียง เสี้ยว วินาทีนะครับ

แค่160ก็พอแล้ว ปลดปล่อยเครื่องยนต์ก็พอ
วิ่งปกติก็ 100-120 ก็พอแล้ว
เป็นคนเดียวไม่มีใครว่านะครับ  กลัวจะไปเดือนร้อนคนอื่นเขาน่ะ
เวลา มันย้อนกันไม่ได้นะครับ   ฝากไว้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host