"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถยนต์ครับพี้น้อง นี่มันรถยนต์ ไม่ใช่เครื่องบิน จะเร็วกันไปถึงไหน อย่าขับเร็วกันนักเลย อันตราย ผิดกฎหมายด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

200 km/hr กล่องตัดพอดีครับ   ***โปรดระมัดระวังในการขับด้วยนะครับ***
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม 2003 ได้เต็มที่ก็ 195 หมดแล้วจริงๆ แต่ใจยังไปอีกไกล มีใครพอจะแนะนำให้มันได้เกิน 200 ไหม เครื่อง IDSI นะครับ

120 ผมว่าก็เร็วแล้วก้าบ
[img][img][img][/img][/img][/img]

เคยเหยียบได้เกือบ 190 ครับ  แตะเบรกก่อน  หัวใจจะวาย

80 ขาดตัว เต่ากัดยางนิดหน่อยแต่ปลอดภัยคราาาาบ..อิอิ

ความเร็วไม่เท่าไหร่ครับ แต่ความนิ่งนี่ซิ.....5555
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 6# pinkyplaygirl

คงไม่ปลิวมั่งครับเพราะเจ้าของมีน้ำหนักอยู่ เอิ๊กๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/11/2011 21:15 โดย tanaput

ผม180-190บางที555+  รถเนี้ยแทบจะปริว
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ไปวิ่งกันแถวไหนครับเนี้ย ผมหาทางวิ่งไม่ได้ เลยได้เต็มที่ก็แค่ 170 อ่ะครับ จะจิ้มตูดคันหน้าแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host