"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แบบ6สวยครับ ผมแกะ CorelDRAW   ให้เอาเปล่าครับแกะให้ฟรี เอาไปใส่เครื่องตัดสติกเกอร์ได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 09:45 โดย nukul@t

ผมแกะลายเส้นพร้อมตัดเสร็จแล้วครับ ลองดูก่อนว่าจะแก้ไขตรงไหนบ้าง ถ้าok เดี๋ยวจะส่งไฟล์ให้เลยครับ ขอเมลด้วยครับ
จะได้ส่งไฟล์ไปให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 19:52 โดย nukul@t

ผมแก้ให้แล้วน่ัะครับ ให้หางตัว N ยาวขึ้น ส่วนตัว Z ตัวใหญ่เหมือนรูปที่ผมที่ผมแก้ไขครั้งล่าสุด ใ้ห้มันเด่นหน่อยครับ
หรือใครมีความเหนยังไง ก้อแนะนำได้น่ะครับอยากให้เป็นเเนวทางเดียวกัน ส่วนขนาด กว้าง x ยาว จะเอาขนาดเท่าไหร่
ลองพิจรณากันดูตามความเหมาะสมครับ จะย่อขยายยังไงก้อได้ครับให้ร้านตัดสติกเกอร์ย่อขยายได้ครับ ถ้ามีอะไรจะให้ออกแบบ
ลายเส้นเพื่อจะนำไปตัดสติ๊เกอร์เต็มใจทำให้ครับ สำหรับมิตรภาพ ผม นุกูล มีอะไรpm ได้ครับ หรือmail มาก้อได้ครับ
nutanakhan@gmail.com , nukult@daisin.co.th

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host