"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แบบ6สวยครับ ผมแกะ CorelDRAW   ให้เอาเปล่าครับแกะให้ฟรี เอาไปใส่เครื่องตัดสติกเกอร์ได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2010 10:53 โดย zx-my
แบบ6สวยครับ ผมแกะ CorelDRAW   ให้เอาเปล่าครับแกะให้ฟรี เอา ...
nukul@t โพสต์เมื่อ 3/7/2010 20:17

ครับ แจ่ม เลย ขอคนแรกเลย พอดีไม่เคยใช้โปรแกรมนี้เลย ใช้แต่ illustrator อิอิ ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ด่วนเลยลูกพี่อยากติดใจจะขาด 55555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 09:45 โดย nukul@t

ผมแกะลายเส้นพร้อมตัดเสร็จแล้วครับ ลองดูก่อนว่าจะแก้ไขตรงไหนบ้าง ถ้าok เดี๋ยวจะส่งไฟล์ให้เลยครับ ขอเมลด้วยครับ
จะได้ส่งไฟล์ไปให้

ขอคนแรกเลยละกันคับ คิดว่าน่าจะโอเคละนะไม่มีที่ติ  SUPAP_706@hotmail.com   ขอบคุณคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 11:12 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 11:11 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 10:25 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 09:45 โดย nukul@t

ผมแกะลายเส้นพร้ ...
nukul@t โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:44

ขอด้วยคนครับ denchaihealth@hotmail.com แต่ความคิดผมว่าน่าจะเอาตัว N ยาวหน่อย แบบนี้คิดว่าเป็นไงบ้าง จะเอาไปตัดทำสีแบบนี้เลย
สมบูรณ์กว่าไม่ หรือว่ายังไง แต่ก็เอาหมด จะเอามาใส่ละ 55

สวัสดีครับ

สวยมากครับ

เพชรบูรณ์ขอด้วยคนครับ

thanakon_24@hotmail.com
++ มิตรภาพดีดีที่ HCC ครับ  ++  โรงเรียนโฆษิตวิทยา  เพชรบูรณ์ครับ  081-0418204  แจ็คครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 19:52 โดย nukul@t

ผมแก้ให้แล้วน่ัะครับ ให้หางตัว N ยาวขึ้น ส่วนตัว Z ตัวใหญ่เหมือนรูปที่ผมที่ผมแก้ไขครั้งล่าสุด ใ้ห้มันเด่นหน่อยครับ
หรือใครมีความเหนยังไง ก้อแนะนำได้น่ะครับอยากให้เป็นเเนวทางเดียวกัน ส่วนขนาด กว้าง x ยาว จะเอาขนาดเท่าไหร่
ลองพิจรณากันดูตามความเหมาะสมครับ จะย่อขยายยังไงก้อได้ครับให้ร้านตัดสติกเกอร์ย่อขยายได้ครับ ถ้ามีอะไรจะให้ออกแบบ
ลายเส้นเพื่อจะนำไปตัดสติ๊เกอร์เต็มใจทำให้ครับ สำหรับมิตรภาพ ผม นุกูล มีอะไรpm ได้ครับ หรือmail มาก้อได้ครับ
nutanakhan@gmail.com , nukult@daisin.co.th

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 19:52 โดย nukul@t

ผมแก้ให้แล้วน่ั ...
nukul@t โพสต์เมื่อ 5/7/2010 14:41

โอเคเลยครับ สวยมาก เดียวไปให้เขาตัดก่อน อิอิ แล้วจะเอามาให้ดูครับ ผม

เอาด้วยครับ tu_anusorn@hotmail.com ขอบคุณครับ
"ล้านนาตะวันออก"

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host