"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลองออกแบบ สติกเกอร์โชน เหนือ คิดว่าแบบไหนสวยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 11:14 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/7/2010 14:42 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/6/2010 11:00 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/6/2010 10:57 โดย zx-my

ว่างๆ ลองออกแบบ เล่นๆ ดู คิดว่าแบบไหนสวยครับ เอามาติด ที่สเกิตร์ด้านข้าง ด้านล้าง คิดว่าแบบไหนสวย ครับ ขอเสียง หน่อย สีพื้นหลังไม่เกี่ยวนะครับ

แก้ไขจากแบบที่  6 คิดว่าสมบูรณ์

แบบ  1
แบบที่ 2
แบบที่ 3
แบบที่ 4
แบบที่ 5
แบบที่ 6
แก้ไข 6.1

ลองต่อ N ยาวอีกนิดหนึ่ง เป็นยังไงบ้างครับ อิอิ

ลองเล่นๆ ดูครับ ต้องถามความเห็น ประธานคลับก่อน อิอิ เป็นแนวคิด เล่น ๆ อิอิ
สีพื้นหลังไม่เกี่ยวนะครับ ส่วนตัวหนังสือ เปลียนสีได้ตาม สีสติกเกอร์ ทุกท่านคิดว่ายังไงบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนตัวชอบแบบที่ 5 ตัว N และ Z สีแดง ส่วนตัวอื่นๆ สีขาว ติดรถสีดำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

แบบที่ 6 ครับ
"ล้านนาตะวันออก"

แบบ 6 ด้วยคนคับ

แบบที่6 สวยดี
www.facebook.com/fhasai.fd
Line id : fhasai.fd
fhasai_28@hotmail.com

แบบ  6  ฟันธง

แบบที่ 6  สวยดี  เอาแบบเรืองแสงด้วยน๊า

แบบที่ 6 สวยสุดเลยครับ แต่!! N ตัวแรกมันไม่ชัดเจน
ดูแล้วมันเห็นเหมือนเป็นตัวLใหญ่ๆมาทับอ่ะครับ
ถ้าหากแก้ไขนิดนึงพี่ว่ามันจะสวยมากๆเลยครับ
tonkanl

แบบที่ 6 สวยสุดเลยครับ แต่!! N ตัวแรกมันไม่ชัดเจน
ดูแล ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 2/7/2010 07:28

ลองต่อหาง N ยาวอีกนิดหนึ่ง เป็นยังไงบ้างครับ อิอิ

ไอเดียบันเจิด นะ คุณzx-my  แบบ6 แจ่มสุดคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host