"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปทริปภาพไหว้พระ+โซนตะวันออกมาแวะมาเยือนอยุธยาคร๊า ตอนที่ 3

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2010 20:46 โดย oui_city

หลวงพ่อมงคลบพิตร

เขย่าๆออกมาแร้นคร่า อิอิ เลขที่ออก22 คร่า5555

วัดหน้าพระเมรุ

กำลังจะเข้าไปดูการแสดงที่ตลาดน้ำคลองสระบัวกันข๊ะ

การแสดง เรื่องรายหว่า จำมิได้ง่า อิอิ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2010 20:40 โดย oui_city

มีแต่หุ่น ล่ำๆทั้งน้านเยยยยยยอ่ะ วู้ๆๆๆ5555

สามสาวสุนทราภรณ์ เลิศข๊ะ

ดูสีสันของชุดหล่อนจิ เลิศ เลิศ เลิศ 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

นี่ข๊ะของกินในตลาดน้ำคลองสระบัวจร้า น่าทานทั้งนั้นเลย อิอิ มาดูกันเลยว่ามีอารายบ้าง อู้!!!!

[/img]

[/img]

หมดแล้วคร๊า... ขอบคุงที่แวะมาชมรูปกันน่ะข๊ะ ติดตามทริปหน้าใหม่คร๊า
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2010 21:47 โดย direk44

ขอ แจมรูปหนึ่ง  น่ะครับบบบบบบ

DSCF11191 (Medium).jpg (60.4 KB)

DSCF11191 (Medium).jpg

แจ่มครับ  เจ๊ กล้องตัวเล็ก หรือเปล่าครับ คุ้มสุด ๆๆ

อีก รูป ล่ะกัน

DSCF1098 (Medium).JPG (83.53 KB)

DSCF1098 (Medium).JPG

ตู้ น่าไปด้วยกัน หนุกมากๆ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ขอบคุงมั่กๆเลย..คุณขา...าาา  อะหึ อะหึ
tonkanl

ขับรถไม่นานก็ อยุธยา เที่ยวไม่ไกลมากดีครับ จาก กทม ถึง อยุธยา ประมาณ 90 กม
แต่เห็นแล้วหิวจัง

แจ่มครับ  เจ๊ กล้องตัวเล็ก หรือเปล่าครับ คุ้มสุด ๆๆ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 21:52

ใช่จร้าเต้ ถ่ายแจ่มเหมือนกัลลลลลลจร้า ถูกด้วย5555 คุ้มสุดๆไปเลย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host