"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยลองแล้วครับ แต่ถอดพัดลมออกจากมอเตอร์ไม่ได้
ก็ค่อ ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 7/7/2010 08:44

ผมลองเรียบร้อยแล้วครับ ล้างเรียบร้อย ส่วนการถอดพัดลมนี่ ต้องหาคนช่วยครับ ผู้ชาย 2 คน คนนึงถือคนนึงดึงครับ กว่าจะออกก็ยากพอดูเหมือนกัน แต่ล้างแล้วสะอาดเอี่ยมตามรูปเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โลตัสมีกรองขายด้วยเหรอครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host