"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ว่างๆแล้วจะไปลองดูอีกทีครับ ขอบคุณท่านthanisornครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นประโยชน์มากๆเลยงัฟ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องลอง ซะแล้ว
ขอบคุณครับ

ลองอีกครั้ง ก็ไม่ยากนะ
เห็นเขาว่าปัจจุบันมีเครื่องล้างตู้แอร์อัตโนมัติ มีท่านใดเคยล้างบ้างครับ ราคาเริ่มต้นอยู่500บาท ใช้เวลาประมาณ1ชม.แล้วแต่รถครับ อยากล้างอยู่กำลังหาร้านฯ ตจว.ไม่ค่อยได้ยินครับ

แล้วกรองแอร์ใส่ยังไงอยากรู้
[img][/img]polar

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host