"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับสำหรับบทความดีๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองทำแล้วครับ ยี่สิบนาทีเสร็จ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
หากไม่รู้จักเจ็บปวด  ก็คงไม่ซึ้งถึงความสุขใจ[/img]

ขอบคุณคับสำหรับข้อมูลดีๆๆ

ลองร้างแล้วครับสุดยอดมาก

อ่านข้อมูลแล้ว ตัดสินใจไปทำครับ แต่เอาพัดลมออกม่ายด้าย...น๊อต6แฉก คันอื่นเป็นเหมือนกันป่าวครับ รถผมZX07

ดีมากครับ....เป็นความรู้..

ได้ประโยชนล้นเหลือเลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/10/2012 21:54 โดย thanisorn
อ่านข้อมูลแล้ว ตัดสินใจไปทำครับ แต่เอาพัดลมออกม่ายด ...
mic โพสต์เมื่อ 10/10/2012 14:39

ลองแล้วครับ ZX 2007 เหมือนกัน ส่วนน็อต6แฉก ผมใช้ไขควงปากแบน เล็งให้พอดีแล้วค่อยๆไขออก

ส่วนการดึงใบพัด..ใช้พวกน้ำมันเอนกประสงค์ WD40, SONAX , น้ำมันจักร

ฉีดตรงแกนใบพัดนึดหน่อยแล้วค่อยดีงออกครับ....ออกง่ายครับ เวลาดึงก็นั่งบนเก้าอี้ แล้วใช้...เท้าเป็นลูกมือจับให้ถนัดแล้วค่อยดึงครับ

ขอบคุณมากมากครับ ให้ความรู้ได้ประโยชน์จริงๆ

สุดยอดเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host