"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากมาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เคยลองแล้วครับ แต่ถอดพัดลมออกจากมอเตอร์ไม่ได้
ก็ค่อยๆล้างเอาน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต้องไปลองบ้างแล้ว

โดนใจคนสกปรก อย่าง ข่อย

เคยลองแล้วครับ แต่ถอดพัดลมออกจากมอเตอร์ไม่ได้
ก็ค่อ ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 7/7/2010 08:44

ผมลองเรียบร้อยแล้วครับ ล้างเรียบร้อย ส่วนการถอดพัดลมนี่ ต้องหาคนช่วยครับ ผู้ชาย 2 คน คนนึงถือคนนึงดึงครับ กว่าจะออกก็ยากพอดูเหมือนกัน แต่ล้างแล้วสะอาดเอี่ยมตามรูปเลยครับ

สุดยอด ครับเป็นประโยชน์มากๆ เลย เดียวต้องไปลองทำบ้างชะแล้ว ขอบคุณมากครับ
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

ลองทำดูแล้วครับ ง่ายนิดเดียว ฝุ่นหนาเป็นนิ้วเลย ขอบคุณมากๆสำหรับสิ่งดีๆที่มีให้กันครับ

เเจ่มส์ เรยเดี่ยวเย็น นี้ไปเเว๊ะ ซื้อกรองแอร์ ที่โลตัส มาใส่พร้อมเรย ..5+5+5เเจ่มส์ๆ

โลตัสมีกรองขายด้วยเหรอครับ

โลตัสมีขายด้วยหรอเนี่ย ไม่เคยรู้มาก่อนเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host