"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปทริปภาพไหว้พระ+โซนตะวันออกมาแวะมาเยือนอยุธยาคร๊า ตอนที่2

หลังจากทานอาหารเช้าก็เดินทางไปวัดกันข๊ะ

วัดแรกที่ไปค่ะ

มีรถรับส่งด้วยข๊ะ เสียตังค์ป่าวไม่รู้ข๊ะเพราะไม่เคยขึ้น..ถ่ายมาให้ชมกันเฉยคร๊า5555

สวยไหมข๊ะ อิอิ

อ่ะนิสนุง5555

ขอให้นู๋รวยๆสวยๆขึ้นก้อพอคร๊า อิอิ

สาวๆก็ปิดทอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/6/2010 14:06 โดย oui_city

อยากขึ้นแต่เค้าขึ้นไม่ไหวอ่ะเหนื่อย

ร้อนข๊ะ

[/img]

พระสวยงามมากมาย
[/img]

[/img]
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ลงมากเริ่มมึนหละพักก่อน เด้วว่างจะมาลงให้ชมกันต่ออีกคร่า555
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

งามมม มาก เจ๊อ้อย เรางามทุกชุด
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

หมู่นี้เข้าวัดทำบุญบ่อยน๊า.....นู๋อ้อยปลงอารายป่ะ..55555
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

เจ้อ้อยน่ารักสุด55555

ขอบจายน๊าที่ชมคนแก่ให้ดีใจเล่นๆ55555 แหมๆก้อลองสาวๆหน้าละอ่อนปายกานจิเจ๊ สู้มิได้หรอก เฮิ๊กๆๆ

ร้อนมาก แต่ที่ๆไปสวยๆครับ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

วันหน้ามาเที่ยวกันอีกนะ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

หมู่นี้เข้าวัดทำบุญบ่อยน๊า.....นู๋อ้อยปลงอารายป่ะ..55555 ...
aod08 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 14:29

ลุงอ๊อด ก้อแหมๆๆอุ๊ฟๆๆ55555 อิจฉาน่ะมีลูกน่าร้ากกกกก อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host