"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city type z เปลี่ยน ยางรองแท่นเครื่องเท่าไรครับ

เข้าไปศูนย์ act  ทาง ศูนย์ บอกว่า 10700 บาท ตกใจ ได้ว่า ไม่กี่พัน เลยไม่ทำ
แล้วยางรองแท่นเครื่อง แท้ เทียม แบบไหนดีกว่ากันครับ ราคาเท่าไร
แล้วอาการ ของยางรองแท่นเครื่อง เป็นอย่างไร
ถ้าซื้อมาให้ช่างเปลี่ยนจะเสียค่าแรงปรมาณ เท่าไรครับ
บ้านอยู่แถวจอมทอง รบกวนแนะนำร้านที่ทำดีๆราคาไม่แพงด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเปลี่ยนมา 500 บาท นะ(มือ 2)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เครื่องสั่น อะ ราคาแรงอยู่นะ ถ้าเปลี่ยนทุกตัว
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ผมเปลี่ยนไป 1 ตัว 900บาทครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host