"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เยือนทุ่งดอกกระเจียว +ป่าหินงาม ณ ชัยภูมิ กะ maxcityzx07

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2010 23:01 โดย maxcityzx07

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2010 22:57 โดย maxcityzx07

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2010 22:55 โดย maxcityzx07

ออกเดินทางจากมหาสารคามตี 3 ไปถึงเช้าพอดี บรรยากาศโอเคเลย
ขออนุญาตินำภาพมาให้ชมบางส่วนนะครับ

เริ่มที่ท่าประจำตัว...หุหุ

เห็นน้องตี้ผมไหมคร๊าบ...แว๊ป(หมอกจัดมาก)

สวยงามมั่กๆ

ขอหล่อซักภาพ สองภาพ สามภาพ...อิอิ

จุดชมวิว "สุดแผ่นดิน"

ป่าหินงามจร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ้ยอยากไปจังเลย   ทุ่งดอกกระเจี๊ยว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อากาศดีมาก
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

รูปสุดท้าย น่ารัก จ้า อิอิ
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

โห อยากไปมั่งจังฟ่ะ

สวยงาม

สวยๆ.....ไปที่เดียวกันกะโซนระยองแล้วเจอกันบ้างป่าว........
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

โอ้ยอยากไปจังเลย   ทุ่งดอกกระเจี๊ยว
noth1 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 23:26

เจียว คร้าบ เจียว หุหุ

ขอบคุณภาพสวยครับ ต้องหาโอกาสไปซักครั้ง

{:4_287:} อยากไปอะ มะไหร่จะมีโอกาศน๊า ...ตอนนี้ฝันไปก่องละกันเรา {:4_287:}
แอนนา @ Had_yai

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host