"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูปภาพโซนตะวันออกไหว้พระที่อยุธยา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2010 17:04 โดย perachat

ขอขอบคุณชาวอยุธยาที่มาต้อนรับที่อบอุ่นจิงๆๆ

ขอขอบคุณทุกท่านที่มาตอนรับโซนตะวันออกทุกคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้บุญกันเยอะๆนะ...คราวหน้ามาอีกไม่พลาดไปต้อนรับแน่ครั้งนี้ติดภาระกิจจิงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

มาเที่ยวไม่ชวนเลย 555

เย้ย พี่ตุ๊ก ปิยะพงษ์มายังไง

{:4_175:}{:4_175:} ไม่ได้ไปไหนเลยยยยย...ไข้จับ...มานมะยอมปล่อยเลยอ่ะ....
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ขอขอบคุณ พี่น้อง HCC โซนอยุธยา... ,ลุงอ๊อด ระรี , ลุงดิษ  ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี บอกตรงๆว่า ประทับใจครับ และทางระยองคิดว่าคงได้ไปเยือนโซนนี้อีกครั้งครับ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

RE:รูปภาพโซนตะวันออกไหว้พระที่อยุธยา

ต้องขอขอบคุณอย่างจริงใจ สำหรับสมาชิกโซนอยุธยา ที่ให้การต้อนรับและพาพวกเราโซนตะวันออกไปเที่ยว
บรรยากาศร้อนมาก แต่สนุกมากมาย

"สิ่งที่เงินซื้อไม่ได้ คือมิตรภาพ ระยะเวลาสั้นสั้น แต่จะเป็นภาพเล็กเล็กในความทรงจำตลอดไป ขอบคุณมากครับ"

และขอขอบคุณพี่เบนและพี่อ้อยที่สละเวลามาเที๋ยวกับเรา

ปล.แล้วอย่าลืมมาเที๋ยวระยองบ้างหนาครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2010 21:28 โดย oui_city

ขอบคุงโซนอยุธยาด้วยจร้า ที่ให้การต้อนรับอบอุ่นๆจร้า ขอบคุงคุณพีคุณยุ้ยด้วยน่ะข๊ะ สำหรับน้ำปลาคุณภาพจากระยองฮิ  อิอิ
**ไม่เปนรายข๊ะคุณพีชอบไหว้พระ... และชอบเที่ยวเป็นทุนอยู่แร้นคร่า 5555 **
ภาพสวยข๊ะ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

เสียดายอ่ะพี่อ้อย มาไม่ทันชอตนี้
เซเรบตั้ม 'กบ 7933 อุบล' กลายร่างเป็น พรีอุส แย้วววววว เป็น นังเบ็บ แทน

เสียดายอ่ะพี่อ้อย มาไม่ทันชอตนี้
cereb_TUM โพสต์เมื่อ 29/6/2010 00:30

มันโดนเหรอ เจ๊......  
กล้ามล่ำ ๆ   อย่างดี .....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host