"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฝากแนะนำ ร้าน ลมทะเล คลอง6 รังสิต

ฝากแนะนำร้าน ลมทะเล คลอง6 รังสิต         \

ร้านของผมกับเพื่อนๆ หุ้นกันอยู่ใกล้ ราชมงคลธัญญะ คลอง6  ฝากพี่ๆ เพื่อนๆ ใน hondacityclub  ช่วยกันอุดหนุนด้วยครับ  ถ้าไปที่ร้านแจ้งมาว่า มาจาก hondacityclub        จะลดราคาให้พิเศษเลยครับ

ดูรูปบรรยากาศร้าน ได้ ในFacebook นะครับ

http://www.facebook.com/pensri.j ... 390976&v=photos
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด Teacher_Joe เมื่อ 25/6/2010 06:55

บ้านแม่ผมอยู่อีกฝั่งครับฝั่งเดียวกับกรมทดลองข้าวครับ ผมเคยเล่นดนตรี ที่ร้านสวนเพลง เกือบสามปี ไม่รู้ยังอยู่ป่ะไม่ได้ไปนาน ขอให้รวยนะครับ ไปบ้านแม่เมื่อไร รับรองไม่พลาด แนะนำหน่อยอะไรอร่อย ราคาเป็นไง น่าจะดีนะครับไม่ไกลจากรังสิต แค่สิบกว่าโลเอง เอ้า ไปถล่มกัน อิอิ

ปล. จัดร้านสวยดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสนค่ะ ว่าแต่ค่าอาหารแพงมั้ยคะ

มีโอกาสจะแวะไปนะคะ ขอส่วนลดด้วย หุหุ
kornwika_123@hotmail.com

สมาชิกลด สิบเปอร์เซ็นต์ เย้ๆๆๆ

ตอบกลับ 2# Teacher_Joe
มาเมื่อไหรก็เข้ามาเลยครับ  ลดให้แน่นอน

ไม่ได้ลด 10% นะครับ  ผมลดให้ 15% เลยครับ

ดีครับขอให้เอารูปมาลงและแผนที่ด้วยนะครับ

ถ้ามีโอกาสจะไปอุดหนุนนะครับ มีเมนูไหนเด็ดๆบ้างครับ
โปรโมชั่น โปรเด็ด.คอม

ok... น่าสน นะ ว่าง ๆๆ จะไป ลองชิม คับ

บ้านแม่ผมอยู่อีกฝั่งครับฝั่งเดียวกับกรมทดลองข้าวครับ ผมเคยเล่นดนตรี ที่ร้านสวนเพลง เกือบสามปี ไม่รู้ยังอยู่ป่ะไม่ได้ไปนาน ขอให้รวยนะครับ ไปบ้านแม่เมื่อไร รับรองไม่พลาด แนะนำหน่อยอะไรอร่อย ราคาเป็นไง น่าจะดีนะครับไม่ไกลจากรังสิต แค่สิบกว่าโลเอง เอ้า ไปถล่มกัน อิอิ
...........................................................................
ร้านสวนเพลงปิดไปแล้วครับ
ร้านอยู่ตรงไหนครับพอดีวันเสาร์นี้จะไปคลอง6พอดีเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host